emin

AFS DR535CUM Optical fiber network test OTDR (Multimode,SingleMode Quad, 850, 1300, 1310, 1550nm, 240km, ST/SC/FC(UPC))

  • Manufacturer: AFS
    Model: DR535CUM
    • Request a Quotation Request a Quotation
  • 228,114,500 VND
  •  Call for best price

    Hotline: (+84) 867820758

    Phone+84 (24)62923267

  • Quality Engagement
  • Easy change and return
  • Delivery Avaliable
  • Favorable payment

Hãng sản xuất : AFS

Model : DR535CUM

Xuất xứ ; Mỹ

Loại cáp quang;Multimode,SingleMode Quad

Chuẩn đầu conector: ST/SC/FC(UPC)

Loại đầu đo : C

Dải bước sóng: 850,1300,1310,1550nm±30nm

Dải động suy hao:35 dB

Bề rộng xung: 6 to 1000 Ns

Khoảng cách đo: 2,5, 5, 10, 20, 40, 80, 120, 160, 240 km

Độ phân giải:0.1 dB

Cấp chính xác: ±0,5m  

Lưu kết quả:1 đến 64000 giá trị đo

Đơn vị đo: Meter, feet

Kết nối;USB(Vista, Windows 7/9x/NT/2000 and XP versions)

Nguồn: cổng USB của máy tính,pin Lion(9 giờ)

Chế độ OTDR:Full auto,expert và Real Time

Tự động đo khoảng cách đến điểm lỗi trên cáp quang

Chế độ đặt ngưỡng đo

Nguồn sáng quang

Vỏ máy;Thép không gỉ và vỏ mềm

Kích thước,trọng lượng: L: 16cm X 9cm X 5cm; H: 31,8 mm,725 g 

Nhiệt độ,độ  ẩm hoạt động: 0°C to +40°C,95%

Cung cấp bao gồm;Túi mềm,dây USB kết nối PC,phần mềm kết nối.hướng dẫn sử dụng

Tiêu chuẩn: CE, RoHS and WEEE

 
Detail

 

 Datasheet

Options

 
Calibrated Wavelengths 650/850nm
Power Range in dBm +23…-10dBm / +23…..-40dBm
Measurement Accuracy/dB +/-12% / +/- 8%
Linearity/dB +/-6% / +/-4%
Resolution/dB 0.01
Qualified CE, RoHS and WEEE
 
Calibrated Wavelengths 650/850nm
Power Range in dBm +3…-30dBm / +3…..-60dBm
Measurement Accuracy/dB +/-12% / +/- 8%
Linearity/dB +/-6% / +/-4%
Resolution/dB 0.01
Qualified CE, RoHS and WEEE
 
 
Calibrated Wavelengths 1310/1490/1550/1625nm
Power Range in dBm +27… -45dBm
Measurement Accuracy/dB +/- 5%
Linearity/dB +/- 2.5%
Resolution/dB 0.01
Qualified CE, RoHS and WEEE
 
Calibrated Wavelengths 1310/1490/1550/1625nm
Power Range in dBm +7… -65dBm
Measurement Accuracy/dB +/- 5%
Linearity/dB +/- 2.5%
Resolution/dB 0.01
Qualified CE, RoHS and WEEE
 
Wavelength 1310/1550nm
Output Power > -4dBm
Power Level Instability in dB +/- 0.05dB (after 15 min)
Operating Mode CW&2KHz
Optical Connector Shared with OTDR port
Qualified CE, RoHS and WEEE
 
DI1000 Package Contents:
1 DI1000 USB 2.0 Digital Inspection probe
1 Tip for SC and FC PC type female connectors
1 Tip for LC PC type female connector
1 Universal tip for 2.5mm PC male connectors
1 Universal tip for 1.25mm PC male connectors
1 Carrying case
1 CD with Connector View (standard) software, driver

Apply your mail to get promotion information