emin

Mô-đun suy hao quang Yokogawa AQ2200-332

  • Cam kết chất lượng
  • Bảo hành chính hãng
  • Giao hàng tận nơi
  • Đơn giản hóa giao dịch

Hãng sản xuất: Yokogawa

Model: AQ2200-332 

Bảo hành: 12 tháng


Dải bước sóng: 1200 đến 1700 nm, 800 đến 1370 nm

Suy hao chèn: 1.9 dB

Độ suy hao tối đa: 60 dB, 45 dB

Độ chính xác suy hao: ≤ ±0.1 dB 

Độ lặp: ≤ ±0.01 dB

Độ phân giải hiển thị: 0.001 dB

Độ chính xác đầu ra giám sát: ≤ ±5%

Suy hao phản xạ quang: ≥ 45 dB, ≥ 20 dB

Phụ thuộc phân cực: ≤ 0.1 dBp-p

Công suất đầu vào tối đa: +23 dBm

Cách ly màn trập: ≥ 90 dB

Sợi quang tương thích: SMF (ITU-T G.652),  MMF (GI 50/125) (ITU-T G651.1) hoặc MMF (GI 62.5/125) (IEC 60793-2)

Đầu nối quang:  FC/PC hoặc SC/PC

Kích thước:  ~ 31(W) × 117(H) × 321.5(D) mm, 1 khe cắm rộng (không bao gồm các phần nhô ra)

Trọng lượng: ~ 0.9 kg

Chi tiết

Brochure


Instruction Manual



Đăng ký nhận bản tin - cơ hội nhận khuyến mãi